close
BETA SITE

తాజావార్తలు

బాలుడిగా అదృశ్యం.. యువకుడిగా ప్రత్యక్షం

తెగిపోయిన బంధాన్ని కలిపిన ఫేస్‌బుక్‌ 

బాలుడిగా అదృశ్యం.. యువకుడిగా ప్రత్యక్షంనాగోలు: ఎనిమిదేళ్ల క్రితం కనిపించకుండాపోయిన బాలుడిని ఫేస్‌బుక్‌ కుటుంబ సభ్యులతో కలిపింది. రాచకొండ కమిషనరేట్‌ సైబర్‌ క్రైమ్‌ పోలీసుల కృషి ఫలితంగా.. ఇన్నాళ్లుగా కుమారుడు దూరమై తల్లడిల్లుతున్న తల్లిదండ్రులకు ఉపశమనం లభించింది. మంగళవారం ఎల్బీనగర్‌లోని సీపీ క్యాంపు కార్యాలయంలో ఏర్పాటుచేసిన విలేకరుల సమావేశంలో సీపీ మహేష్‌ భగవత్‌ వివరాలు తెలిపారు. బిహార్‌కు చెందిన రైతు ఆమోద్‌ ఝా కు ముగ్గురు కుమార్తెలు, ఇద్దరు కుమారులు. నాలుగో వాడైన సుజీత్‌కుమార్‌ ఝాను నగరంలోని మౌలాలిలో ఉండే అక్కాబావల వద్ద ఉంచారు. ఇక్కడే చదివించేందుకు ప్రయత్నించారు. చదవడం ఇష్టంలేని పదిహేనేళ్ల సుజీత్‌ 2011 జనవరి 31న అక్కా బావలకు చెప్పకుండా ఇంటి నుంచి బయటికి వెళ్లి కనిపించకుండా పోయాడు. ముంబయిపై మక్కువతో అక్కడికి చేరుకున్నాడు. అప్పట్లో మల్కాజ్‌గిరి పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేయడంతో కేసు నమోదైంది. కానీ ఎంత వెతికినా ఆచూకీ దొరకలేదు. దీంతో ఆ కేసును మూసేశారు. ఈ క్రమంలో అతడి సంరక్షణ బాధ్యతలు తీసుకున్న  అక్క, బావ అజిత్‌కుమార్‌లపై సుజీత్‌ తండ్రి కినుక వహించాడు. ఇటీవల అజిత్‌కుమార్‌ ఫేస్‌బుక్‌లో సుజీత్‌ కోసం వెతికాడు. అదే రూపురేఖలున్న వ్యక్తి ప్రొఫైల్‌ కనిపించడంతో ఫ్రెండ్‌ రిక్వెస్ట్‌ పంపాడు. ఇది గమనించిన సుజీత్‌ ఆ రిక్వెస్ట్‌ను తిరస్కరించి..  పేరు మార్చి మరో ఖాతాను తెరిచాడు. దీంతో అనుమానించిన అజిత్‌కుమార్‌ మల్కాజ్‌గిరి పోలీసుల సాయంతో రాచకొండ సైబర్‌ క్రైం పోలీసులను ఆశ్రయించాడు. ఏసీపీ హరినాథ్‌ పర్యవేక్షణలో ఇన్‌స్పెక్టర్‌ జలంధర్‌రెడ్డి తన సిబ్బంది సహకారంతో ఫేస్‌బుక్‌ ప్రొఫైల్‌ ద్వారా ఐపీ అడ్రస్‌లను సంపాదించారు. తద్వారా ఫోను నంబరు ఆధారంగా ముంబయిలోని రెడ్‌లైట్‌ ఏరియాలో సుజీత్‌ ఉన్నట్లు కనుగొన్నారు. ఆ బాలుడు అప్పట్లో అపహరణకు గురై ఉంటాడేమోనని అనుమానించారు. ముంబయికి చేరుకున్న పోలీసు బృందం మాజగావ్‌ ప్రాంతంలో విజయ్‌ శిర్క అనే క్యాటరింగ్‌ కాంట్రాక్టర్‌ వద్ద పనిచేస్తున్న యువకుడిని నగరానికి తీసుకువచ్చారు. ఎనిమిదేళ్ల క్రితం అదృశ్యమై కనిపిస్తాడో లేదో అనుకున్న బాలుడు యువకుడిగా తిరిగివచ్చేసరికి అతని కుటుంబంలో ఆనందానికి అవధుల్లేవు.


Tags :

సంబంధిత వార్తలు

తాజావార్తలు

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవ‌తార్చ‌న

    ఎక్కువ మంది చదివినవి (Most Read)

© 1999- 2018 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing @eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.